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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amefanya 
uteuzi kama ifuatavyo: 
 

i) Amemteua Bw. George Nathaniel Mandepo kuwa Katibu Mtendaji wa 
Tume ya Kurekebisha Sheria Tanzania. Kabla ya uteuzi huu Bw. Mandepo 
alikuwa Mkurugenzi wa Idara ya Usuluhishi, Ofisi ya Wakili Mkuu wa 
Serikali. 
 
Bw. Mandepo anachukua nafasi ya Mhe. Griffin Venance Mwakapeje 
ambaye aliteuliwa kuwa Jaji wa Mahakama Kuu ya Tanzania.  
 

ii) Amemteua Dkt. Saudin Jacob Mwakaje kuwa Mwenyekiti wa Baraza la 
Sanaa la Taifa (BASATA). Dkt. Mwakaje ni Mhadhiri Mwandamizi wa 
Chuo Kikuu cha Dar es Salaam na Mjumbe wa Baraza lililomaliza muda 
wake.  
 

iii) Amemteua Bw. George Daniel Yambesi kuwa Mwenyekiti wa Baraza la 
Chuo Kikuu cha Ushirika Moshi (MoCU) kwa kipindi cha pili.  

 
Uteuzi huu umeanza tarehe 01 Oktoba, 2023. 
 
 

 
Zuhura Yunus 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
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